บรรยากาศกองละคร แม่จอมขวัญ ยกทีมไปถ่ายทำที่ จ.พิษณุโลก
แชร์
เส้นทางบันเทิง - มาอัปเดตอีกหนึ่งกองละคร "แม่จอมขวัญ" ของค่ายดีด้า ที่ผู้จัด พี่ลอร์ด สยม ยกทีมไปถ่ายทำที่บ้านมุง อำเภอเนินมะปราง จังหวัดพิษณุโลก บรรยากาศสวย ๆ เขียว ๆ ต้อนรับหน้าฝน คือเริ่ดมาก ซึ่งทีมนักแสดงก็คือแฮปปีมาก ๆ ซึ่งทางค่ายก็เก็บภาพเบื้องหลังสวย ๆ มาให้ได้ชมกันด้วย