(23 ก.พ. 67) นางเอกคนสวย "เนย ปภาดา” ประกาศยุติความสัมพันธ์กับสามี "ดร.เจ - ภาสกร สกลสัตยาทร" หลังจากใช้ชีวิตคู่ด้วยกันมา 2 ปี
โดยเมื่อวานนี้ 22 ก.พ. 67 เนย ได้โพสต์ข้อความชี้แจงผ่านไอจีส่วนตัว ระบุข้อความว่า “เนยขออนุญาตใช้พื้นที่ตรงนี้ เรียนแจ้งให้ทุกท่านได้รับทราบว่า เนยและคุณเจได้ตกลงยุติความสัมพันธ์ฉันท์สามีภรรยา กันด้วยดี ตั้งแต่ปลายเดือนธันวาคมที่ผ่านมา เนยขอขอบพระคุณสำหรับทุกกำลังใจ ที่คอยซัพพอร์ตเนยและครอบครัวมาโดยตลอดค่ะ“
![เนย ปภาดา](https://cdni-hw.ch7.com/dm/sz-md/i/images/2024/02/23/65d8140aa580c7.58829855.jpg)