เที่ยงบันเทิงสด - เอาใจชาว K-POP กับเจ้าของเพลงนี้ "Sorry Sorry" SUPER JUNIOR นั่นเอง
เมื่อสุดสัปดาห์ที่ผ่านมา 3 หนุ่ม SUPER JUNIOR-L.S.S. ชินดง, ชีวอน และอีทึก มาเปิดโชว์ที่บ้านเราในชื่อ "SUPER JUNIOR-L.S.S. THE SHOW: Th3ee Guys in. BANGKOK"
บอกเลยว่ายังหล่อเฟี้ยว เต้นเป๊ะ ร้องเลิศไม่เปลี่ยน ทั้ง 3 หนุ่มได้นำเพลงใหม่มาฝากแฟน ๆ ชาวไทยเพียบ แล้ว 3 คนนี้บอกเลยว่าตัวตึง ช่วงแถลงข่าวเขาเล่นมุกกันโบ๊ะบ๊ะ เรียกเสียงฮาจากพี่ ๆ สื่อมวลชนสุด ๆ ฮาแค่ไหนไปดูกัน