วันที่ดี ! 'นุ๊ก ธนดล' เผยข่าวดีซื้อบ้านหลังแรก ในเมืองกรุง และงานพรีเซ็นเตอร์
(10 มิ.ย. 67) นักร้องหนุ่มชื่อดัง "นุ๊ก ธนดล" ประกาศข่าวดีซื้อบ้านหลังแรกในเมืองกรุงแล้ว และงานพรีเซ็นเตอร์ตัวแรกที่เคยฝัน พร้อมขอบคุณตัวเอง และแฟนคลับที่คอยซัพพอร์ต
โดย "นุ๊ก ธนดล" โพสต์เรื่องราวน่ายินดีผ่านเพจเฟซบุ๊ก "นุ๊ก ธนดล" เมื่อวานนี้ ( 9 มิ.ย. 67) ระบุข้อความว่า
"วันที่ 9 เดือน 6 ปี 2567 วันนี้ถือเป็นวันที่ดีสำหรับนุ๊กมากครับ และนุ๊กมีสองเรื่องที่น่ายินดี ที่อยากจะบอกครับ เรื่องแรก นุ๊กขอขอบคุณพรีเซ็นเตอร์ตัวแรกของนุ๊ก เรื่องที่สอง บ้านหลังแรกจากเด็กบ้าน ๆ ในเมืองกรุง
ขอบคุณความมุ่งมั่น มุ่งมานะ ของตัวเอง ขอบคุณพ่อแม่ที่ให้ชีวิตแก่ลูกคนนี้ ขอบคุณผู้หลักผู้ใหญ่ทุกๆท่านที่เอ็นดูในตัวนุ๊กนะครับ ขอบคุณกำลังใจจากเพื่อน ๆ พี่ ๆ
และที่สำคัญขอบคุณแฟนคลับ ที่คอยซัพพอร์ต ผลักดัน ติดตาม เป็นเกราะป้องกัน และเป็นทุก ๆ สิ่งทุก ๆอย่างให้นุ๊ก ทุก ๆ องค์ประกอบจึงทำให้มีบ้านหลังนี้ และที่ขาดไม่ได้เลย คือ ผู้จัดการทั้งสองของนุ๊ก"