เนื่องในวันคล้ายวันพระราชสมภพ สมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้า กรมสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี มูลนิธิธรรมดี มอบสายรัดข้อมือสีม่วงให้ทุกท่านรับฟรี ไม่มีค่าใช้จ่าย
กติกาง่ายๆ สวมสายรัดข้อมือทันทีและเชิญชวนโพสต์รูปของท่านที่ Facebook มูลนิธิธรรมดีและแชร์ในโซเชียลมีเดียของท่านใส่ #ตามรอยพระราชา #เรารักพระเทพ #weloveking
ทั้งนี้ เชิญรับฟรีที่สำนักงานมูลนิธิธรรมดีอาคารรอยัล เพลส 2 ซอยมหาดเล็กหลวง 2 ถนนราชดำริ BTS ราชดำริ หรือ BTS ชิดลม ติดต่อที่ Official Line @dfoundation 094-403-4245 , 092-9561145