วันนี้ (24 พ.ค. 67) รักมั่นคงมาหลายปีสำหรับ ปูไข่ พงศ์สิรี บรรลือวงศ์ และ เจี๊ยบ ชมพูนุช ปิยธรรมชัย ล่าสุดหนุ่มปูไข่ ได้โพสต์คลิปสุดหวานคู่กับหวานใจสาวเจี๊ยบ ชมพูนุช
โดยหนุ่มปูไข่ได้โพสต์คลิปผ่านไอจีส่วนตัว พร้อมกับระบุข้อความว่า "Happy 11th Anniversary นะครับ ปีหน้าต้องเปลี่ยนวัน Anniversary เป็น November แล้ว ตื่นเต้นมะมันถึงเวลาแล้ว luv you krub.
ปล.แหวนจริงเดี๋ยวไปแลกกันที่ โบสถ์ วันแต่งนะ"
ส่วนทางด้านเจี๊ยบ ชมพูนุช ก็ได้โพสต์ภาพสุดหวานผ่านไอจีส่วนตัว พร้อมระบุข้อความว่า "Happy anniversary na ka kon dee ปีนี้เป็นแฟนปีสุดท้ายละเนอะ ปีหน้า เลื่อนขั้นดีฝ่า Love u ka"
เมื่อโพสต์ดังกล่าวถูกเผยแพร่ออกไปต่างก็มีเหล่าเพื่อนๆในวงการ และแฟนคลับเข้ามาคอมเมนต์แสดงความคิดเห็นแสดงความยินกันเป็นจำนวนมาก